Tangazo: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI


  1. SHORTLISTED CANDIDATES FOR  TEACHER GRADE II

S/N

NAME & ADDRESS

1

MWANAHAMISI SALIM NONDO, BOX 5840, DSM  

2

JUDITH BENJAMIN, BOX 6317, MOROGORO.  

3

KARIM MOHAMED, BOX 3002, DSM.  

4

SARA MSHIKO, BOX 6570, MBEYA  

5

CHARLES GODLISTEN, BOX  

6

ERADIUS BAMALIZE, BOX 30543, KIBAHA  

7

RIZIKI MICHAEL, BOX 30457, KIBAHA.  

8

FRIDA HYERA, BOX 30389, KIBAHA. -

9

ALLY LIKUSI, BOX 3001, KIBAHA.  

10

ROSEMARY J. KILONO, BOX 303, DSM.  

11

SALMA SADIKI, BOX 30340, KIBAHA.  

12

AISHA MWALIMU, BOX 30340, KIBAHA.  

13

JULIAN THADEUS VUNINGOM, BOX 30054, KIBAHA.  

14

KORDULA DANIEL LYELLA, BOX 1249, DODOMA.  

15

MWANAHAWA A. TEUZI, BOX 30302, KIBAHA.

16

RICHARD P. RUGAMUKAMU, C/O W. MGANGA, BOX 30302, KIBAHA. -  

  1. SHORTLISTED CANDIDATES FOR  TECHNICIAN (CIVIL)

 

S/N

NAME & ADDRESS

1

ELIAS MSAFIRI, BOX 256, NZEGA.

2

JOSEPH L. KUNAMBI. - DSM  

3

PETER JOSEPH, BOX 25, MASWA.  

4

RAMADHAN ISMAIL BUNDALA, BOX 46072, DSM

5

FELIX NTWALE, BOX 2799, MWANZA.  

6

RAJABU SWEDI KASONGO, BOX 79191, DSM.

7

JOSEPHATE KWIYUKWA, BOX 43, MLANDIZI

8

RAJABU ALLY MWINSHEHE, BOX 296, ARUSHA .

9

JUBILANT ROBERT, BOX 75676, DSM.

10

CHACHA M. RYOBA, BOX 20217, DSM.

11

HAMIS AYOUB, C/O SEGULESEGULE, BOX 1227, DSM.

12

MBARAKA ALFANI, BOX 6161, ARUSHA.  

13

ELIAS MSAFIRI, BOX 256, NZEGA TABORA.  

14

JOSEPH L. KUNAMBI. - DSM  

15

IBRAHIM CHARLES MBOGOLO, BOX 11136, DSM.  

  1. SHORTLISTED CANDIDATES FOR SANITARY HAND  

S/N

NAME & ADDRESS

1

KASSIM NGUWENDELA, BOX - DSM  

2

WINSION TADEY LUHAMO, BOX 433  

3

FATUMA SEIF, BOX 55088, DSM.  

4

AHMAD BILAL, BOX - 0757547740

5

VALERIAN MPOGOLE, BOX 30431, KIBAHA.  

6

CAROLINE CHILONGOLA, BOX 562458, KIBAHA PWANI.

7

FLAVIAN MATULLA, BOX 30054, KIBAHA.  

8

AGNESS SHIJA, BOX 104, MANYONI

9

JAPHET PETER, BOX 30073

10

MWAJUMA MSHAMU, BOX 16, NEWALA MTWARA.

11

LEYLA MBOLEMBOLE BOX YOMBO, DSM

12

ANGEL  MAPUNDA, BOX 22039, DSM.  

13

LUCIA MUGALULA, BOX 30324, KIBAHA.

14

YASSIN A. MKANDU, BOX 30054, KIBAHA.

15

JUDITH ADAM, BOX 53714, DSM.  

16

MARIAM SALUM NYANZA, BOX 2776. DODOMA.  

17

ZAITUNI MINYORO, BOX  

18

STELA SIAME CREDO, BOX 36168, DSM.  

19

CHARLES GODLISEN MOSHA, BOX  

20

MARCO HUMBI, BOX 30112, KIBAHA  

21

FREDINAND BILARO, BOX KIBAHA.  

22

EGBERT ERNEST, BOX 31902, DSM.

  1. SHORT LISTED CANDIDATES FOR DRIVER INSTRUCTOR  

S/N

NAMED & ADDRESS


JONATHAN M. DAUD, BOX 10038, MWANZA.


SALUM H. KINDAILE, BOX 30345, KIBAHA.

  1. SHORTLIST CANDIDATES FOR MEDICAL ATTENDANT  

S/N

NAME & ADDRESS


EVA ANTONY SENGASU, BOX 55945, DSM


HALIMA THABITI HAMIDU, BOX 66 DSM.  


FARAJA EMMANUEL SANGA, BOX 2289, DSM.  


ANTELIMI N. ETRO, BOX,ARUSHA.  


JOYCE JOSEPH CHARLES, BOX 30041, KIBAHA.  


SALOME KIBONA, BOX 6092, DSM.  


AMINA A. MPIMBITA, BOX 30112, KIBAHA. -  


LAZARO NATHANI YOUZE, BOX 266, MOROGORO.  


GODDFREY K. FRANCIS, BOX 55945, DSM


CAROLINE CHILONGOLA, BOX  


ELIZABETH MJINU, BOX 77, NYUMBU KIBAHA..  


AMINA MPIMBITIA. - BOX 30112, KIBAHA.  


GODFREY  HELLA, BOX 70225, DSM.  


DOMINICK FRANSIS CHUWA, BOX 54, DSM.  


CHEJA RAMADHANI, C/O TUMBI HOSPITAL, BOX 30041, KIBAHA.  


FATINA SELEMANI SAIDI, BOX 90198, DSM.  


SABRINA SULEIMAN SAID, BOX 90198, DSM.  


ASIA HUSSEIN, BOX 77214, DSM.  


KASONGO TOFIKI, BOX 947, MWANZA.  


MARGETH HANGIDA, BOX 30054, KIBAHA.  


JACKSON CHARLES, BOX 77662, DSM.  


ANGELINA S. NGUNGATI SANING'O, BOX 41, GALAPO - BABATI. -  


REHEL ELIAS KASOLE, BOX 90482, DSM.  


AMINA KASSIMU JUMA, BOX  KIBAMBA.  


DATIVA BAZIL KESSY, BOX 14016, DSM.  


ZAMDA BAKARI SEIFU, C/O AFRAHA HASSAN, BOX 30054, KIBAHA.  


COSTANCIA, BOX 17, NJOMBE.